Sản phẩm
HLM tự hào mang đến nhiều loại sản phẩm chất lượng, thẩm mỹ và phù hợp với chi phí của Quý khách.
Bên cạnh đó, chúng tôi còn cung cấp các gói giải pháp hoàn toàn phù hợp với nhu cầu xây lắp kệ cho kho lưu trữ hàng hóa.

Kệ Radio Shuttle là hệ thống kệ lưu trữ tự động điều khiển từ xa, sử dụng robot hoặc con thoi chạy trên các đường ray làm nhiệm vụ trung chuyển và xuất nhập hàng hóa thay cho xe nâng. Với giải pháp kệ công nghiệp được thiết kế riêng biệt cho từng ngành hàng, kệ Shuttle của HLM đảm bảo ứng dụng tối ưu về không gian, chi phí, vận hành; mang đến sự nhanh chóng và tiện lợi cho kho hàng của các doanh nghiệp.
+84 901 890 689
| Tải trọng tối đa: | < 2000 Kg/Pallet |
| Chiều sâu kệ tối đa: | 30m |
| Chiều cao kệ tối đa: | 11m |
| Tiêu chuẩn màu sơn: | Xanh, Cam |
| Điện áp làm việc: | 48V (DC) |
| Tốc độ không tải: | 90m/ phút |
| Điện áp sạc: | 220V (AC)/ 50hz |
| Chiều cao nâng: | 40mm |
| Loại pin: | Lithium 5-6 giờ (hoạt động đầy tải liên tục) |
| Sóng điều khiển: | Wifi, Radio |
| Hiển thị: | IPS LCD, 6.5’’, HD+ (HĐH android) |
| Vật liệu: | Thép tiêu chuẩn SPHC JIS G3101 |
| Phủ bề mặt: | Sơn tĩnh điện Oxyplast tiêu chuẩn Bỉ |
| Hệ thống vận hành: | FIFO/LIFO |

