Sản phẩm
HLM tự hào mang đến nhiều loại sản phẩm chất lượng, thẩm mỹ và phù hợp với chi phí của Quý khách.
Bên cạnh đó, chúng tôi còn cung cấp các gói giải pháp hoàn toàn phù hợp với nhu cầu xây lắp kệ cho kho lưu trữ hàng hóa.

Kệ Selective Hòa Long hay còn gọi là kệ công nghiệp chọn lọc là một trong những dòng kệ trọng tải nặng cơ bản, khi sử dụng cho phép người dùng có thể tiếp cận đến các pallet hàng hóa một cách dễ dàng mà không cần di chuyển quá nhiều. Kệ được xem là giải pháp kinh tế tốt nhất và sử dụng rất phổ biến tại các loại kho có diện tích lớn nhờ khả năng lưu trữ cao, tính linh hoạt, phù hợp với nhiều loại sản phẩm, có thể chứa pallet hàng hóa với bất kỳ trọng lượng và kích thước nào.
Đặc biệt, Kệ Selective Hòa Long cung cấp có khả năng tương thích với từng loại ngành hàng khác nhau đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu kỹ thuật, giúp doanh nghiệp có thể quản lý hàng hóa dễ dàng cũng như tiết kiệm được chi phí và nhân công trong quá trình vận hành sản xuất.
+84 901 890 689
Là dòng kệ được sử dụng để chứa các loại hàng hóa có trọng lượng lớn, nên kết cấu của dòng kệ này cũng được thiết kế một cách hợp lý nhằm tối ưu hiệu quả trong quá trình sử dụng, cụ thể cấu tạo dòng kệ này như sau.

| Tải trọng kệ | 1000 Kg/tầng |
| Chiều cao kệ | lên đến 12.8m |
| Chiều dài: | 800mm – 1000mm – 1200mm |
| Chiều rộng: | 1000mm – 1200mm |
| Thanh beam: | 2300mm – 2700mm |
| Sử dụng được từ 2 đến 3 pallet/tầng chứa hàng. | |
| Khung chân: | Sử dụng chân omega dập lỗ. |
| Mặt kệ được sử dụng Crossbar, mâm tole, tấm lưới, ván ép, ván MDF, Okal,… | |
| Điện áp làm việc: | 48V (DC) |
| Điện áp sạc: | 220V (AC)/ 50hz |
| Vật liệu: | Thép tiêu chuẩn SPHC- JIS G3101 |
| Phủ bề mặt: | Sơn tĩnh điện Oxyplast tiêu chuẩn Bỉ |
| Hệ thống vận hành: | FIFO/LIFO |

-> Gia tăng lợi nhuận cho doanh nghiệp nhờ tiết kiệm thời gian trong luân chuyển kho, chi phí đầu tư và sức lao động.

