Sản phẩm
HLM tự hào mang đến nhiều loại sản phẩm chất lượng, thẩm mỹ và phù hợp với chi phí của Quý khách.
Bên cạnh đó, chúng tôi còn cung cấp các gói giải pháp hoàn toàn phù hợp với nhu cầu xây lắp kệ cho kho lưu trữ hàng hóa.

Kệ chứa hàng Double Deep tuy có cấu tạo giống các kệ thông thường nhưng được sắp xếp từ 2 dãy kệ Selective đấu lưng vào nhau. Đặc điểm trên tạo ra ưu thế tăng diện tích sử dụng sàn nhờ giảm số lượng lối đi trong kho hàng.
Hệ thống kệ Double Deep là sự kết hợp giữa ưu, nhược điểm của hệ thống kệ Selective và hệ thống kệ Drive In. Tăng sức chứa nhiều hơn 30% so với hệ thống kệ Selective, nhưng chỉ có 50% khả năng tiếp cận pallet để lấy hàng.
+84 901 890 689
| Tải trọng kệ | 1000 Kg/pallet |
| Chiều cao kệ | lên đến 11m |
| Chiều dài: | 800mm – 1000mm – 1200mm |
| Chiều rộng: | 1000mm – 1200mm |
| Thanh beam: | 2300mm – 2700mm |
| Ngăn kệ Double Deep có chiều sâu từ 1200mm đến 4500mm | |
| Sử dụng được từ 2 đến 3 pallet chứa hàng trên một tầng. | |
| Chất liệu: | Thép xuất xứ Châu Âu chất lượng cao. |
| Phủ bề mặt: | Sơn tĩnh điện Oxyplast tiêu chuẩn Bỉ |
| Hệ thống vận hành: | LIFO |
| Vất liêu: | Thép tiêu chuẩn SPHC- JIS G3101. |
| Sơn tĩnh điện toàn bộ hệ thống kệ, màu xanh cam. | |
| Khung chân Omega dập lỗ, linh hoạt giãn nở tùy theo môi trường lưu trữ. |


