Sản phẩm
HLM tự hào mang đến nhiều loại sản phẩm chất lượng, thẩm mỹ và phù hợp với chi phí của Quý khách.
Bên cạnh đó, chúng tôi còn cung cấp các gói giải pháp hoàn toàn phù hợp với nhu cầu xây lắp kệ cho kho lưu trữ hàng hóa.

Kệ Di động là hệ thống kệ lưu trữ bao gồm các pallet áp sát nhau, các giá đỡ được liên kết và có thể di chuyển qua lại trên ray đã được bố trí trên sàn bằng điều khiển mô tơ điện và cung cấp quyền truy cập cho xe nâng.
Điểm riêng biệt của kệ di động mà không kệ nào có được là khả năng chỉ cần điều khiển và truy suất bất cứ pallet đựng hàng riêng lẻ hay một bộ phận nào trong mọi không gian và địa điểm mà không ảnh hưởng đến các pallet hay bộ phận khác. Đồng thời kệ có khả năng bảo mật cao và chịu đựng trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau cũng là yếu tố lý tưởng để khách hàng lựa chọn.
+84 901 890 689
| Tải trọng kệ | 1000 Kg/tầng |
| Chiều cao kệ | lên đến 11m |
| Chiều dài: | 800mm – 1000mm – 1200mm |
| Chiều rộng: | 1000mm – 1200mm |
| Thanh beam: | 2300mm – 2700mm |
| Sử dụng được từ 2 đến 3 pallet/tầng chứa hàng. | |
| Thiết kế lối đi cho xe nâng rộng từ 3 – 3.4 m | |
| Vật liệu: | Thép cán nguội SPHC JIS G3101 |
| Phủ bề mặt: | Sơn tĩnh điện Oxyplast tiêu chuẩn Bỉ |
| Hệ thống vận hành: | FIFO/LIFO |


